99$
| Tên sản phẩm | Xúc Lật Laigong WL933LA |
| Dung tích gầu : | 1.6 m³ ≈ 2.5 m³ |
| Trọng lượng máy: | 6100 kg |
| Độ cao xả tải : | 4500 mm |
| Động cơ : | Yunnei (4 xi lanh có Turbo) |
| Công Suất : | 92Kw ≈ 125 Mã Lực |
| Thương hiệu : | Laigong |
| Xuất Xứ : | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Xúc Lật Laigong WL933LA |
| Dung tích gầu : | 1.6 m³ ≈ 2.5 m³ |
| Trọng lượng máy: | 6100 kg |
| Độ cao xả tải : | 4500 mm |
| Động cơ : | Yunnei (4 xi lanh có Turbo) |
| Công Suất : | 92Kw ≈ 125 Mã Lực |
| Thương hiệu : | Laigong |
| Xuất Xứ : | Trung Quốc |