Máy Xúc Đào Bánh Lốp Xinyuan C95W
Máy Xúc Đào Bánh Lốp Xinyuan C95W
99$
| ĐỘNG CƠ | Yuchai- Tier 3 |
| TỰ TRỌNG | 8800kg |
| GẦU | 0.5 m³ |
| CHIỀU CAO ĐÀO | 6865mm |
| CHIỀU SÂU ĐÀO | 4075mm |
| BẢO HÀNH |
|
KHUYẾN MÃI
- Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
- Bảo hành chính hãng
- Sản phẩm đi kèm phụ tùng
SKU: XYC95W
Danh mục: Khuyến mãi gốc, Máy Xúc Đào Xinyuan
Thẻ: bán máy xúc đào, bán xe xúc đào, máy xúc đào, máy xúc đào gầu lớn, máy xúc đào mini, xe xúc đào, xúc đào, xúc đào giá rẻ, xúc đào hải âu, xúc đào liugong, xúc đào trung quốc
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy Xúc Đào Bánh Lốp Xinyuan C95W” Hủy
Sản phẩm tương tự
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 1 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | GCIC2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS305 |
| GẦU | 3.0 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YANMAR |
| DẢI XÍCH | 300 mm |
| GẦU | 0.12 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins QSX15 |
| DẢI XÍCH | 650 mm |
| GẦU | ... m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 0.9 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | DCEC2 |
| CẦU | ZF |
| HỘP SỐ | ZF260 |
| GẦU | 4.5 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YANMAR |
| DẢI XÍCH | 450 mm |
| GẦU | 0.32 ~ 0.4 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | GCIC2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS306 |
| GẦU | 3.7 ~ 6.0 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins QSM11 |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | ... m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | WEICHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS205 |
| GẦU | 1.8 m³ |
| BẢO HÀNH |
|



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.