MÁY XÚC ĐÀO LIUGONG CLG9035E – Gầu xúc tiêu chuẩn 0.12m3
Thông số kỹ thuật MÁY XÚC ĐÀO LIUGONG CLG9035E
Mô tả chung
| TỰ TRỌNG | 4000 Kg |
| DUNG TÍCH GẦU TIÊU CHUẨN | 0.12 m³ |
| KIỂU GẦU | Gầu nghịch |
Tốc độ
| VẬN TỐC DI CHUYỂN LỚN NHẤT | 4.4 Km/h |
| TỐC ĐỘ QUAY TOA | 11.1 kN |
Hệ thống thủy lực
| BƠM ĐIỀU KHIỂN | Bơm bánh răng |
| ÁP SUẤT THỦY LỰC CỰC ĐẠI | 20.6 Mpa |
| LƯU LƯỢNG DÒNG CỰC ĐẠI | 128.6 L/phút |
| BƠM CHÍNH | Bơm bánh răng 2 tầng |
Kích thước
| BÁN KÍNH ĐÀO LỚN NHẤT | 5220 mm |
| CHIỀU SÂU ĐÀO LỚN NHẤT | 2620 mm |
| CHIỀU CAO ĐỔ VẬT LIỆU LỚN NHẤT | 3600 mm |
| KÍCH THƯỚC (DXRXC) | 5150x1600x2500 mm |
Động cơ
| MODEL | Yanmar 4TNV88-BSBKC |
| CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC | 27.2/2200 Kw/rpm |
| MÔMEN XOẮN LỚN NHẤT | 141.7/1320 N.m/rpm |
| CABIN | Điều hòa nhiệt độ |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.