Xe Lu Bánh Lốp CLG6526E
Xe Lu Bánh Lốp CLG6526E
99$
| ĐỘNG CƠ | CUMMINS |
| TỰ TRỌNG | 26000KG |
| HỘP SỐ | THỦY LỰC |
| BỀ RỘNG LÀM VIỆC | 2400 mm |
| SỐ LỐP | 9 – 11 |
| BẢO HÀNH |
|
KHUYẾN MÃI
- Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
- Bảo hành chính hãng
- Sản phẩm đi kèm phụ tùng
SKU: CLG6526E
Danh mục: Khuyến mãi gốc, Xe Lu Liugong
Thẻ: bán xe lu, mua xe lu, xe lu, xe lu giá rẻ, xe lu hải âu, xe lu liugong, xe lu rung, xe lu tĩnh, xe lu trung quốc
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Xe Lu Bánh Lốp CLG6526E” Hủy
Sản phẩm tương tự
99$
| ĐỘNG CƠ | GCIC2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS306 |
| GẦU | 4.2 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | GCIC2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS305 |
| GẦU | 3.5 ~4,2 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | WEICHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS305 |
| GẦU | 2.7 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | WEICHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS205 |
| GẦU | 1.8 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YUNMEI 65kw |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | Thủy Lực |
| GẦU | 1.0 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YANMAR |
| DẢI XÍCH | 450 mm |
| GẦU | 0.32 ~ 0.4 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | GCIC3 |
| CẦU | ZF |
| HỘP SỐ | ZF230 |
| GẦU | 4.7 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 500 mm |
| GẦU | 0.6 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 1 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 1.2 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.