Xe Lu Tĩnh CLG6312E
Xe Lu Tĩnh CLG6312E
99$
| ĐỘNG CƠ | SHANGCHAI |
| TỰ TRỌNG | 12100KG |
| HỘP SỐ | CƠ KHÍ |
| TẢI TRỌNG TRƯỚC | 345 N/cm |
| TẢI TRỌNG SAU | 695 N/cm |
| BẢO HÀNH |
|
KHUYẾN MÃI
- Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
- Bảo hành chính hãng
- Sản phẩm đi kèm phụ tùng
SKU: CLG6312E
Danh mục: Khuyến mãi gốc, Xe Lu Liugong
Thẻ: bán xe lu, mua xe lu, xe lu, xe lu giá rẻ, xe lu hải âu, xe lu liugong, xe lu rung, xe lu tĩnh, xe lu trung quốc
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Xe Lu Tĩnh CLG6312E” Hủy
Sản phẩm tương tự
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins QSM11 |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | ... m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YUCHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS205 |
| GẦU | 1.8 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | WEICHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS305 |
| GẦU | 2.7 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | WEICHAI 2 |
| CẦU | LG |
| HỘP SỐ | BS205 |
| GẦU | 1.8 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins QSX15 |
| DẢI XÍCH | 650 mm |
| GẦU | ... m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins QSK19 |
| CẦU | ZF |
| HỘP SỐ | QSK19 |
| GẦU | 7.0 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | DCEC2 |
| CẦU | ZF |
| HỘP SỐ | ZF260 |
| GẦU | 5,4 ~ 9.0 m³ |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | YANMAR |
| DẢI XÍCH | 300 mm |
| GẦU | 0.12 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 1 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|
99$
| ĐỘNG CƠ | Cummins |
| DẢI XÍCH | 600 mm |
| GẦU | 1.4 ~ 1.6 m³ |
| LOẠI GẦU | TIÊU CHUẨN |
| BẢO HÀNH |
|



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.